Nhà đất cho thuê
-
Chính chủ cho thuê căn hộ 42 m2, 2 phòng, đường Huỳnh Thúc Kháng kéo dài, Quận Đống Đa, Phường Láng Thượng
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê căn hộ - Diện tích: 42 m2 - Thông tin thêm: 2 phòng - Giá: 14,000,000 VNĐ - Mười bốn triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà ở, phòng 88 m2, cấp 4, có gác lửng, đường Tân Thắng, Quận Tân Phú, Phường Sơn Kỳ
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà ở, phòng - Diện tích: 88 m2 - Thông tin thêm: cấp 4, có gác lửng - Giá: 10,000,000 VNĐ - Mười triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà ở, phòng 32.4 m2, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, đường Cách Mạng Tháng 8, Quận 3, Phường 10
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà ở, phòng - Diện tích: 32.4 m2 - Thông tin thêm: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh - Giá: 13,000,000 VNĐ - Mười ba triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng 36 m2, trệt , đường Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12, Phường Trung Mỹ Tây
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng - Diện tích: 36 m2 - Rộng x dài: 3.6m x 10m - Thông tin thêm: trệt - Giá: 12,000,000 VNĐ - Mười hai triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà ở, phòng 20 m2, trệt, gác suốt, đường Hoàng Sa, Quận 3, Phường 06
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà ở, phòng - Diện tích: 20 m2 - Thông tin thêm: trệt, gác suốt - Giá: 7,500,000 VNĐ - Bảy triệu, năm trăm nghìn.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê căn hộ 66 m2, 2 phòng ngủ , đường Cao Lỗ, Quận 8, Phường 04
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê căn hộ - Diện tích: 66 m2 - Thông tin thêm: 2 phòng ngủ - Giá: 7,000,000 VNĐ - Bảy triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà ở, phòng 120 m2, 1 trệt. 2 lầu, đường Nguyễn Kiệm, Quận Phú Nhuận, Phường 03
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà ở, phòng - Diện tích: 120 m2 - Thông tin thêm: 1 trệt. 2 lầu - Giá: 30,000,000 VNĐ - Ba mươi triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê căn hộ 54 m2, 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, 1 phòng bếp, 1 toilet, đường Hoàng Kế Viêm, Quận Tân Bình, Phường 12
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê căn hộ - Diện tích: 54 m2 - Thông tin thêm: 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, 1 phòng bếp, 1 toilet - Giá: 9,000,000 VNĐ - Chín triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng 60 m2, 3 lầu, 1 sân thượng, đường Nguyễn Thái Sơn, Quận Gò Vấp, Phường 07
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng - Diện tích: 60 m2 - Rộng x dài: 4m x 15m - Thông tin thêm: 3 lầu, 1 sân thượng - Giá: 40,000,000 VNĐ - Bốn mươi triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng 72 m2, trệt, 2 lầu, 3 toalet, đường 45, Quận 6, Phường 04
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng - Diện tích: 72 m2 - Thông tin thêm: trệt, 2 lầu, 3 toalet - Giá: 32,000,000 VNĐ - Ba mươi hai triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà ở, phòng 68 m2, 1 trệt 2 lầu, đường Số 1, Quận Bình Tân, Phường Bình Hưng Hoà A
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà ở, phòng - Diện tích: 68 m2 - Thông tin thêm: 1 trệt 2 lầu - Giá: 14,000,000 VNĐ - Mười bốn triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê căn hộ 70 m2, hồ bơi, phòng gym, đường Song Hành, Quận 9, Phường Phú Hữu
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê căn hộ - Diện tích: 70 m2 - Thông tin thêm: hồ bơi, phòng gym - Giá: 12,000,000 VNĐ - Mười hai triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê căn hộ 110 m2, – 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, 2 toilet, đường , Quận 4, Phường 08
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê căn hộ - Diện tích: 110 m2 - Thông tin thêm: - 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, 2 toilet - Giá: 18,000,000 VNĐ - Mười tám triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng 53 m2, 1 trệt 2 lầu, đường Trần Văn Kỷ, Quận Bình Thạnh, Phường 14
23/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà mặt tiền/mặt bằng/văn phòng - Diện tích: 53 m2 - Thông tin thêm: 1 trệt 2 lầu - Giá: 25,000,000 VNĐ - Hai mươi lăm triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo -
Chính chủ cho thuê nhà ở, phòng 70 m2, tầng 4, đường Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Phường Trung Hoà
22/07/2025 Loại tin: Tin Chính Chủ Full & Mới nhất
chính chủ cho thuê nhà ở, phòng - Diện tích: 70 m2 - Thông tin thêm: tầng 4 - Giá: 7,000,000 VNĐ - Bảy triệu.(Thương lượng) - Địa chỉ chi tiết và SĐT xem bên dưới. Hoa hồng môi giới, vui lòng không quảng cáo